Bình chọn
Đánh giá của bạn về Cổng thông tin điện tử?
41 người đã bình chọn
 Thống kê truy cập
Thống kê: 18.048
Online: 257

Danh mục địa chỉ thư điện tử của cán bộ, công chức và các đơn vị trực thuộc

Danh sách địa chỉ mail UBND xã và cán bộ UBND xã ...

STT

Họ Tên

Chức vụ

Địa chỉ gmail

Di động

1

Mai Văn Minh

Bí thư Đảng uỷ

Minhdudongtan@gmail.com

0903453179

2

Đào Xuân Trường

Phó BTTT Đảng uỷ

Daoxuantruong1971@gmail.com

0931382669

3

Đỗ Hồng Kỳ

Chủ tịch UBND

Dokythanhuy@gmail.com

0912345378

4

Thiều Văn Thắng

Phó chủ tịch UBND

Thangpctdongtan@gmail.com

0987274015

5

Nguyễn Thiên Tùng

Phó chủ tịch HĐND

Thientungubnddongtan@gmail.com

01295291999

6

Lê Văn Cường

Phó chủ tịch CCB

Cuongccb@gmail.com

0977915107

7

Lại Huy Sơn

Chủ tịch UB MTTQ

Sonmttqdt@gmail.com

0973733006

8

Lê Thị Ái

Phó chủ tịch HND

Leaidt@gmail.com

0964497543

9

Đinh Thị Liên

Bí thư đoàn xã

Dinhlien1411@gmail.com

0986873270

10

Doãn Thị Thanh Vân

Chủ tịch hội LHPN

Havy0612@gmail.com

0915031673

11

Đoãn Văn Diện

Xã Đội Trưởng

Dienxadoidt@gmail.com

0946663690

12

Đoàn Thị Hạnh

VP - Thống kê

Hanhdongtan@gmail.com

01688261329

13

Trịnh Thị Hồng

Văn phòng UBND

Trinhhong79@gmail.com

0916883900

14

Vi Hoài Nam

Văn phòng UĐN

Vhn.Dongtan@gmail.com

0943291368

15

Nguyễn Thị Châm

Kế toán

Thanhcham@gmail.com

0974481231

16

Lại Văn Long

Phó trưởng CA

Anhlongdt@gmail.com

0975966926

17

Nguyễn Thị Nê

Kế toán

Neketoan@gmail.com

0946178845

18

Nguyễn Thị Lan

Tư pháp - hộ tịch

Lantuphapanhoach@gmail.com

01253488933

19

Lại Xuân Thăng

Địa chính - MT

Thangtc78@gmail.com

0904752972

20

Nguyễn Văn Cường

Địa chính - XD

Cuongubnd1985@gmail.com

01634532510

21

Lê Thị Hương

Văn hoá

huongvh@gmail.com

0914331303

22

Lê Anh Dũng

Chính sách

Ledung.dt1985@gmail.com

0969175843

 Liên kết website